Hội CĐV Boss BĐ

Nhóm các thành viên là Hội viên của Hội CĐV CLB bóng đá Boss Bình Định This is an open group, members can apply to join.

Hội CĐV B.Bình Định

Group members      
Đội hình 1xuanphu150 381
Phù Cát - Bình Định
Thu Oct 26, 2006 5:51 pm
Đội phódinhtandl 560
Phu Cat - Binh Dinh
Thu Mar 29, 2007 2:41 pm
Đội hình 1Nothing 494
http://k11kt1.info
Tp.Hồ Chí Minh
Tue Apr 03, 2007 3:24 am
Thành viênviruslove 4   Sun Apr 15, 2007 3:44 pm
Thành viênkingvnc 28
TP Quy Nhơn
Thu May 31, 2007 12:37 pm
Năng khiếuEnkiura 72
An Nhon
Wed Oct 31, 2007 9:39 am
Đội hình 2But. To' 223
Phù Cát - Bình Định - TPHCM
Mon Nov 05, 2007 3:56 pm
Đội hình 2ilove8x 276
http://www.hoainhon.vn
Hoài Nhơn - Sai Gon
Tue Nov 27, 2007 3:24 am
Đội trẻquoctoan 118   Wed Nov 28, 2007 3:58 am
Thành viênMinhthaibaohungthinh 5   Fri Dec 07, 2007 3:16 am
Thành viênxichlo 40   Sat Dec 08, 2007 11:26 am
Đội hình 1dihatti 447
http://360.yahoo.com/milikiss_137
Gò Bồi (Bình Định) - Thanh Đa (HCM)
Fri Jan 04, 2008 2:23 am
Thành viênkhi_nao_BDthangCSG 28
TP. HO CHI MINH
Sun Jan 06, 2008 8:12 am
Thành viêndaduka 6
Tuy Phước --> Bình Thạnh
Mon Jan 07, 2008 6:18 am
Thành viênthanhthuy 10   Tue Jan 08, 2008 12:04 pm
Năng khiếuNguyen Huu Thich 67   Wed Jan 09, 2008 12:35 pm
Năng khiếuPV Khanh Vinh 73   Thu Jan 10, 2008 11:14 am
Đội hình 1laodurockqn 484   Sat Jan 12, 2008 2:42 pm
Đội hình 1kaspersky 358
tuy phuoc
Thu Jan 17, 2008 4:15 am
Thành viênvietsa 33   Mon Jan 21, 2008 2:55 am
Thành viênhuynhsinh 1   Sat Jan 26, 2008 5:05 am
Thành viênThanhTung 48   Sat Jan 26, 2008 9:41 am
Thành viênsojisub_qn 2   Tue Jan 29, 2008 8:58 am
Thành viênLam Truong Dinh 1   Wed Jan 30, 2008 7:01 am
Thành viênhuynh thanh nhat 5   Sat Feb 02, 2008 6:02 am